Á 164. fundi Bæjarstjórnar Fjallabyggðar var kosið í nefndir og trúnaðarstöður sem hér segir.

Bæjarfulltrúar: ( 3D, 2I, 2H )
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir forseti
D – Helga Helgadóttir 1. varaforseti
 I – Nanna Árnadóttir 2. varaforseti
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir
H – Særún Hlín Laufeyjardóttir
D – Tómas Atli Einarsson
H – Jón Valgeir Baldursson

Bæjarráð: ( D, I, H )
D – Helga Helgadóttir formaður
 I – Nanna Árnadóttir varaformaður
H – Jón Valgeir Baldursson
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varamaður
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir varamaður
H – Særún Hlín Laufeyjardóttir varamaður

Hafnarstjórn: ( 2D, 2I, 1H )
D – Tómas Atli Einarsson formaður
 I – Hrafnhildur Ýr Denke Vilbertsdóttir varaformaður
D – Guðmundur Gauti Sveinsson
 I – Ægir Bergsson
H – Andri Viðar Víglundsson
D – Helga Helgadóttir varamaður
D – Víbekka Arnardóttir varamaður
 I – Ólafur Haukur Kárason varamaður
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir varamaður
H – Þorgeir Bjarnason varamaður

Félagsmálanefnd: ( 2D, 2I, 1H )
 I – Hrafnhildur Ýr Denke Vilbertsdóttir formaður
D – Ingvar Á Guðmundsson varaformaður
 I – Sóley Anna Pálsdóttir
D – Díana Lind Arnarsdóttir
H – Særún Hlín Laufeyjardóttir
 I – Hólmar Hákon Óðinsson varamaður
 I – Rodrigo Junqueira Thomas varamaður
D – Hanna Sigríður Ásgeirsdóttir varamaður
D – Gunnlaug Kristinsdóttir varamaður
H – Bylgja Hafþórsdóttir varamaður

Barnaverndarnefnd ÚtEy:
Halldór Þormar Halldórsson
Erla Gunnlaugsdóttir
Bryndís Hafþórsdóttir
Kristín Brynhildur Davíðsdóttir varamaður
Margrét Ósk Harðardóttir varamaður

Skipulags- og umhverfisnefnd: ( 2D, 2I, 1H )
 I – Konráð Karl Baldvinsson formaður
D – Hjördís Hjörleifsdóttir varaformaður
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir
D – Brynja I Hafsteinsdóttir
H – Helgi Jóhannsson
 I – Sævar Eyjólfsson varamaður
 I – Nanna Árnadóttir varamaður
D – Ólafur Stefánsson varamaður
D – Rúnar Friðriksson varamaður
H – Rósa Jónsdóttir varamaður

Markaðs- og menningarnefnd: ( 2D, 2I, 1H )
D – Ólafur Stefánsson formaður
 I – Ida Marguerite Semey varaformaður
D – Sigríður Guðmundsdóttir
 I – Ægir Bergsson
H – Jón Kort Ólafsson
D – Sandra Finnsdóttir varamaður
D – Magnús G Ólafsson varamaður
 I – Rodrigo Junqueira Thomas varamaður
 I – Guðrún Linda Norðfjörð Rafnsdóttir varamaður
H – Irina Marinela Lucaci varamaður

Fræðslu- og frístundanefnd: ( 2D, 2I, 1H )
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir formaður
 I – Hólmar Hákon Óðinsson varaformaður
D – Gauti Már Rúnarsson
 I – Guðrún Linda Norðfjörð Rafnsdóttir
H – Diljá Helgadóttir
D – María Lillý Jónsdóttir varamaður
D – Tómas Atli Einarsson varamaður
 I – Sævar Eyjólfsson varamaður
 I – Ólína Ýr Jóakimsdóttir varamaður
H – Þorgeir Bjarnason varamaður

Skólanefnd Tónlistarskólans á Tröllaskaga: ( D )
D – Helga Helgadóttir
Ríkey Sigurbjörnsdóttir deildarstjóri
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varamaður
Gunnar Ingi Birgisson varamaður

Yfirkjörstjórn Fjallabyggðar: ( D, I, H )
D – Gunnlaugur Jón Magnússon formaður
 I – Svanborg Anna Sigurlaugsdóttir
H – Kristín Bogadóttir

Undirkjörstjórn Ólafsfirði: ( D, I, H )
D – Anna María Elíasdóttir formaður
 I – Auður Ósk Rögnvaldsdóttir varaformaður
H – Helga Jónsdóttir
D – Signý Hreiðarsdóttir varamaður
 I – Guðlaug Jörgína Ólafsdóttir varamaður
H – Þormóður Sigurðsson varamaður

Undirkjörstjórn Siglufirði: ( D, I, H )
D – Hulda Ósk Ómarsdóttir formaður
 I – Ólafur Haukur Kárason varaformaður
H – Sigurður Hlöðversson
D – Dagný Finnsdóttir varamaður
 I – Guðrún Linda Norðfjörð Rafnsdóttir varamaður
H – Jón Kort Ólafsson varamaður

Stjórn Hornbrekku: ( 2D, 2I, 1H )
 I – Nanna Árnadóttir formaður
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varaformaður
 I – Konráð Karl Baldvinsson
D – Þorsteinn Þorvaldsson
H – Helga Jónsdóttir
 I – Sóley Anna Pálsdóttir varamaður
 I – Ólafur Haukur Kárason varamaður
D – Brynja I Hafsteinsdóttir varamaður
D – Þorbjörn Sigurðsson varamaður
H – Diljá Helgadóttir varamaður

Öldungaráð: ( D )
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir formaður
D – Hjördís  Hjörleifsdóttir varamaður
2 aðalmenn og 2 varamenn frá Félagi Eldri borgara Siglufirði
2 aðalmennog 2 varamenn frá Félagi Eldri borgara Ólafsfirði

Fjallskilastjórn Fjallabyggðar:
Egill Rögnvaldsson formaður
Jakob Agnarsson
Kjartan Ólafsson

Aðalfundur Eyþings: ( D, I, H )
D – Helga Helgadóttir
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir
H – Jón Valgeir Baldursson
Gunnar Ingi Birgisson bæjarstjóri
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varamaður
 I – Nanna Árnadóttir varamaður
D – Tómas Atli Einarsson varamaður
H – Særún Hlín Laufeyjardóttir varamaður

Atvinnuþróunarfélag Eyjafjarðar: ( D )
D – Helga Helgadóttir
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir varamaður

Stjórn Síldarminjasafns Íslands: ( D )
D – Ólafur Stefánsson
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varamaður

Stjórn Sigurhæða ses:
Gunnar Ingi Birgisson bæjarstjóri

Stjórn Þjóðlagaseturs Sr. Bjarna Þorsteinssonar: ( I )
 I – Hrafnhildur Ýr Denke Vilbertsdóttir
 I – Guðrún Linda Norðfjörð Rafnsdóttir varamaður

Menningarsjóður SpS: ( I )
 I – Friðfinnur Hauksson
D – Hanna Sigríður Ásgeirsdóttir varamaður

Almannavarnanefnd Eyjafjarðar:
Gunnar Ingi Birgisson bæjarstjóri
Ármann V Sigurðsson deildarstjóri tæknideildar varamaður

Fulltrúaráð Brunabótafélags Íslands: ( D )
D – Helga Helgadóttir
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varamaður

Heilbrigðisnefnd SSNV: ( I )
 I – Konráð Karl Baldvinsson
 I – Nanna Árnadóttir varamaður

Landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga: ( D, I )
D – Helga Helgadóttir
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varamaður
 I – Nanna Árnadóttir varamaður

Fulltrúaráð Eyþings: ( D )
Gunnar Ingi Birgisson bæjarstjóri
D – Helga Helgadóttir
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir varamaður
 I – Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir varamaður

Flokkun:
Ármann V Sigurðsson deildarstjóri tæknideildar
Jón Garðar Steingrímsson varamaður

Svæðisskipulagsnefnd Eyjafjarðar: ( D )
Gunnar Ingi Birgisson bæjarstjóri
D – Sigríður Guðrún Hauksdóttir

Bæjarstjóri Fjallabyggðar:
Gunnar Ingi Birgisson

 

Frétt: Gunnar Smári Helgason
Mynd: Kristín Sigurjónsdóttir

Umsagnir eru á ábyrgð þess sem ritar - Trölli áskilur sér rétt til að eyða óviðeigandi ummælum.